பயிற்சி - விஞ்ஞானம் தரம் 6 - 11

Hemachandra (ஆண்) - Graduate of University of Peradeniya, Post Graduate Degree in Chemistry.
இடங்கள்: இம்புல்கொட, உடுப்பி, கடவத்த, கடுவெல, கம்பஹ, களனி, கிரிபத்கொட, கிரில்லவல, கொட்டிகாவத்த

விஞ்ஞானம் உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச பாடத்திட்டம் தரம் 6-11

Maduranga Rathnayaka (ஆண்) - An undergraduate of university of Colombo and conducting classes for 4 years.
இடங்கள்: அதுருகிரிய, அத்திடிய, அம்புல்தேனிய, அரவ்வல, உடஹமுல்லை, உள் கோட்டை, ஏகொட உயன

விஞ்ஞானம் உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச பாடத்திட்டம் தரம் 6-11
கணிதம் மற்றும் விஞ்ஞானம் பயிற்சி - Cambridge / Edexcel / உள்ளூர் ஆங்கிலம் மொழிமூலம் தரம் 6 to சா/த

Kisal Dayananda (ஆண்) - Cambridge A/L results : 3As [Physics - A*, Chemistry - A*, Maths - A*], Electrical and Electronic Engineering, BSc Hons (2nd upper) .
இடங்கள்: அதுருகிரிய, தலவத்துகொட

கணிதம் மற்றும் விஞ்ஞானம் பயிற்சி - Cambridge / Edexcel / உள்ளூர் ஆங்கிலம் மொழிமூலம் தரம் 6 to சா/த
விஞ்ஞானம் மற்றும் கணிதம் ஆங்கிலம் மொழிமூலம் வகுப்புக்களை

Thimanga Weerasinghe (ஆண்)- An undergraduate student in Biomedical science.
இடங்கள்: கம்பஹ, கொழும்பு

விஞ்ஞானம் மற்றும் கணிதம் ஆங்கிலம் மொழிமூலம் வகுப்புக்களை
வீட்டிற்கு வருகை தரும் தரம் 1-11: கணிதம் (ஓ / எல்), ஆங்கிலம் (ஓ / எல்), ஆங்கில இலக்கியம், புவியியல்,

Dilini Perera (பெண்) - Architecture student.
இடங்கள்: கொழும்பு, தேஹிவல, நுகேகொடை, பத்தரமுல்ல, பொரலஸ்கமுவ, மஹரகம, மிரிஹான

விஞ்ஞானம் - உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச (Edexcel / Cambridge) பாடத்திட்டம் தரம் 1-11

Thejani Abeynayaka (பெண்) - BSc. Microbiology and Biotechnology [Edinburgh Napier university U.K.], Reading M. Sc. Forestry and Environmental Management.
இடங்கள்: அம்புல்தேனிய, உள் கோட்டை, கொஹுவல

கணிதம் - தகவல் தொடர்பாடல் தொழில்நுட்பம் - விஞ்ஞானம் குழு வகுப்புக்களை தரம் 6-13

G Wimalasena (ஆண்) - A government school teacher and a paper marking examiner.
இடங்கள்: உள் கோட்டை, ஒன்லைன் வகுப்புக்களை, கல்கிசை, களுபோவில, கொழும்பு 4/5/6/8, கொஹுவல, தலவத்துகொட, தேஹிவல, நாவல

கணிதம் - தகவல் தொடர்பாடல் தொழில்நுட்பம் - விஞ்ஞானம் குழு வகுப்புக்களை தரம் 6-13
விஞ்ஞானம் சிங்களத்தில் மொழிமூலம் தரம் 6 to 11

Chamika Dilshan (ஆண்) - Undergraduate [Faculty of Medicine, University of Colombo].
இடங்கள்: கொலன்னாவ, கொழும்பு 05, கொழும்பு 08, கொழும்பு 15, நாவல, பத்தரமுல்ல, ராஜகிரிய

விஞ்ஞானம், கணிதம் (ஆங்கிலம் மொழிமூலம்) தரம் 6 to 11

Buddhi Rathnayake (ஆண்) - Over 5 years teaching experience.
இடங்கள்: ஒன்லைன் வகுப்புக்களை, கொழும்பு, பத்தரமுல்ல, மாலபே, ராஜகிரிய

தரம் 6 to 11 - கணிதம் மற்றும் விஞ்ஞானம் பயிற்சி

Dilan Chathuranga (ஆண்) - Undergraduate Medical Faculty [University of Colombo].
இடங்கள்: கொட்டாவை, கொழும்பு 10, தேஹிவல, பன்னிப்பிட்டிய, பொரலஸ்கமுவ, மஹரகம, வேரஹர

விஞ்ஞானம் உள்ளூர் பாடத்திட்டம் தரம் 9 to 11

Praveen de Silva (ஆண்) - Have obtained 9A's at GCE O/L and have obtained 3C's at GCE A/L and currently an undergraduate.
இடங்கள்: கொழும்பு, பத்தரமுல்ல

ஆங்கில நடுத்தர 6, 7, 8, 9, 10, O / L அறிவியல் மற்றும் கணித வகுப்புகள்

Devin Sirinama (ஆண்) - 2nd Class B. Eng in Electrical Power Engineering [Curtin University Australia].
இடங்கள்: கொழும்பு, பத்தரமுல்ல, மாலபே, ராஜகிரிய

ஆங்கில நடுத்தர 6, 7, 8, 9, 10, O / L அறிவியல் மற்றும் கணித வகுப்புகள்
பயிற்சி - Children with Learning Disabilities, தரம் 1 to 9

Yamuna Peeligama (பெண்) - Have followed the Certificate in Teaching for Children with Disabilities conducted by the Open University of Sri Lanka.
இடங்கள்: நுகேகொடை, பத்தரமுல்ல, ராஜகிரிய

பயிற்சி வகுப்புக்களை ஆங்கிலம் மொழிமூலம் மற்றும் பிரஞ்சு மொழி

Bashini Liyanapathirane (பெண்) - A graduate in law and a final year undergrad Faculty of Arts. (BA in English Language), Completed the DELF exams.
இடங்கள்: பத்தரமுல்ல

உ/த இரசாயனவியல் மற்றும் விஞ்ஞானம், கணிதம் ஐந்து தரம் 6 to 11

Sudara Jayatissa (ஆண்) - Undergraduate student in Faculty of Medicine, University of Colombo.
இடங்கள்: அவிசாவலை, கெஸ்பேவ, கொட்டாவை, கொழும்பு 08, கொழும்பு 10, தேஹிவல, நுகேகொடை, பத்தரமுல்ல, பிலியந்தல